| ชื่อแบรนด์: | Wincode Optronics |
| เลขรุ่น: | WOP-LM3009 |
| MOQ: | 10 |
| ราคา: | USD250 - USD285/piece |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, Moneygram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 20,000 ชิ้น / ปี |
| WOP-LM3009 | 19*12W RGBW Zoom LED ไฟหัวเคลื่อนที่ |
| โลเตจ: | AC 100 ~ 240V, 50/60Hz |
| การบริโภคพลังงานสูงสุด | 250W |
| แหล่งไฟ: | 19×12W 4 ใน 1 LED |
| ความสว่างที่ 3 เมตร: | 30000 ลักซ์ |
| การเคลื่อนไหว Pan: | ขนาดสูงสุด 540° |
| การเคลื่อนไหวที่คลุม: | ขนาดสูงสุด 270 องศา |
| Pan/Tilt: | การแก้ไขอัตโนมัติ |
| มุมแสง: | 8-50° |
| ระบบซูม: | 3 มอเตอร์ซูมทํางานร่วมกัน |
| เครื่องดับแสง: | 0-100% การดับเส้นทางกล |
| สตรอบ: | ปรับได้ 0-20 ครั้ง/วินาที |
| ระบบควบคุม: | DMX, Master/slave, เสียงทํางาน, เอง |
| โหมดช่อง: | 16/24Ch |
| การแสดง | หน้าจอ LCD |
| การเย็น: | เสียงต่ํา แฟน |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ~45°C |
| ขนาดกล่อง: | 325x215x3700mm 2pcs/ctn |
| น้ําหนักสะสม: | 9 กิโลกรัม |
| น้ําหนักรวม: | 10 กิโลกรัม |
![]()
การใช้งาน:
งานแต่ง งานจัดงาน ดีเจ ดิสโก้ คลับ เคทีวี พับ บาร์ งานเลี้ยงครอบครัว ห้องเต้นละคร สตูดิโอ และศูนย์บันเทิงอื่นๆ
.
1ด้วยประสบการณ์มากมาย และมาตรฐานนานาชาติที่ได้รับการอนุมัติจาก ISO9001
2การรับรอง CE/EMC/LVD/ROHS
3อัลลิบาบาประกัน
![]()
เรามักจะอ้างอิงภายใน 24 ชั่วโมงหลังจากที่เราได้รับการสอบถามของคุณ หากคุณเป็นเรื่องด่วนมากที่จะได้รับราคา, กรุณาโทรหาเราหรือบอกเราในอีเมลของคุณเพื่อให้เราจะพิจารณาความสําคัญการสอบถามของคุณ.
3in1 LED = 3W; 4in1 LED = 8W; 5in1 LED = 10W; 6in1 LED = 12W
เราให้การรับประกันจํากัด 1 ปี สําหรับแต่ละชิ้นส่วน
สําหรับการสั่งตัวอย่าง 2-3 วัน, สั่งมากกว่า 50pcs 7-10 วัน
ระบบ dmx แบบไร้สายของเรา สามารถเข้ากันได้กับระบบอื่นๆ ในตลาด
การบรรจุกล่องส่งออกแบบมาตรฐาน หรือกระเป๋าเครื่องบิน
กล่องเครื่องบินที่ชาร์จได้ (สําหรับไฟ LED ที่ใช้แบตเตอรี่ไร้สาย)
3-20 วันหลังจากยืนยันการสั่งซื้อ
ฤดูกาลการผลิต ปริมาณการสั่งซื้อ และวิธีการส่ง