| ชื่อแบรนด์: | WINCODE OPTRONICS |
| เลขรุ่น: | WOP-M440 |
| MOQ: | 10 |
| ราคา: | USD835 - USD900/piece |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 20,000 ชิ้น / ปี |
440W 20R Beam Spot Wash Zoom ไฟหัวเคลื่อนที่ด้วย Super CMY CTO
| ชื่อสินค้า | 20R 440W แปรงจุดรังสี 3 ใน 1 ไฟหัวเคลื่อนที่ |
| โคมไฟ | 440w 20R หลอด |
| โลเตจ: | AC 100 ~ 240V, 50/60Hz |
| การบริโภคพลังงานสูงสุด | 700W |
| แหล่งแสง: | YODN 440W |
| การเคลื่อนไหว Pan | ขนาดสูงสุด 540° |
| การเคลื่อนไหวที่คลุม: | ขนาดสูงสุด 270 องศา |
| มุมของรังสี | 2.5 องศา |
| การแสดง | หน้าจอ LCD สีสัมผัส + ปุ่ม |
| คําสําคัญสินค้า | 440w 20R หัวเคลื่อนที่ล้างจุดขั้ว |
| สตรอบ: | 0-13 ครั้ง/วินาที. |
| วงล้อสี: | 13 สี + เปิดด้วย สีแยกและผล Rainbow |
| CMY: | ระบบผสมสี CMY |
| CTO: | 12 โกบัส + เปิด |
| โกบู วิลล์ (fixed) | 14 โกโบ + เปิด อิฟเฟ็คต์สายรุ้ง + โกโบชัก |
| ล้อ Gobo (หมุน) | 7 โกโบที่เปลี่ยนกันได้ + เปิด(Gobo customized มีให้เลือก) |
| พริสม่า: | 8 + พริสม 16 หน้า, CW/CCW Rotation |
| วงล้อการเคลื่อนไหว: | 3 วงล้อการเคลื่อนไหว+เปิด (สามารถสร้างผลกระทบไฟหรือน้ําแบบไดนามิกพิเศษ) |
| เน้น: | 0-100% โฟกัสด้วยเครื่องยนต์ |
| หนา | 0-100% การดับความสว่างทางกล |
| สตรอบ | 0-13 ครั้ง/วินาที |
| การป้องกันความร้อน: | เทอร์โมสแตม 85 °C มากกว่าอุณหภูมิป้องกันความร้อน |
| หนาวแข็ง | 100% หนาว |
| ช่องควบคุม: | 27/31 บาท |
| ระบบควบคุม: | DMX512 ผู้นํา/ทาส เสียงทํางาน อัตโนมัติ |
| การเย็น: | แฟนเสียงต่ํา |
| เมนูการทํางาน: | หน้าจอ LCD + ปุ่ม |
1.ใช้มอเตอร์สามเฟส เพื่อให้ความเร็ว XY เร็ว ไม่มีการสูญเสียขั้นตอน การตั้งตําแหน่งแม่นยํา
2.ปรับปรุงแสงและโครงสร้าง เพิ่มความสว่าง 10% จากคนอื่น การถ่ายภาพแบบชัดเจน แสงข่ายกว้าง ระยะไกล
3. 600W พีเอฟซี จําหน่ายพลังงานปัจจุบันคงที่
4. แฟนสามารถควบคุมได้ และหลอดไฟถูกปิด แฟนหยุดทํางาน ลดฝุ่นและควันน้ํามันจากการเข้าสู่หลอดไฟและหลอดไฟ ลดการลดแสงลดความถี่ในการบํารุงรักษาและเพิ่มอายุการใช้งานของหลอด
กฎหมายการค่านิยมแตกต่างกันในทุกประเทศ เรามักจะทําดีที่สุดในการช่วยเหลือลูกค้ากับปัญหาการค่านิยม
3in1 LED = 3W; 4in1 LED = 8W; 5in1 LED = 10W; 6in1 LED = 12W
เราให้การรับประกันจํากัด 1 ปี สําหรับแต่ละชิ้นส่วน
สําหรับการสั่งตัวอย่าง 2-3 วัน, สั่งมากกว่า 50pcs 7-10 วัน
Q5. ขอตัวอย่างก่อนได้ไหม?
แน่ครับ สั่งตัวอย่างก็รับได้ แค่บอกเราเมื่อไหร่ที่คุณต้องการ
การบรรจุกล่องส่งออกแบบมาตรฐาน หรือกระเป๋าเครื่องบิน
กล่องเครื่องบินที่ชาร์จได้ (สําหรับไฟ LED ที่ใช้แบตเตอรี่ไร้สาย)
3-20 วันหลังจากยืนยันการสั่งซื้อ
ฤดูกาลการผลิต ปริมาณการสั่งซื้อ และวิธีการส่ง