|
|
| ชื่อแบรนด์: | Wincode Optronics |
| เลขรุ่น: | WOP-Stfresnel200 |
| MOQ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T / T, L / C, Western Union, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000PCS / เดือน |
![]()
คําอธิบายสินค้า:
จากเวทีละครไปยังห้องประชุมของโรงเรียน WOP-STFRESNEL200 ส่งสี RGBAW
และการผสมผสานสีที่ฉลาด โมเตอร์ซูมสามารถปรับมุมรังสีได้ทันที
เลนส์เฟรนเนลทําให้แสงอ่อนและเรียบร้อยสร้างให้ทนนาน กรอบอัลลูมิเนียม IP23 กันฝุ่น
และความชื้น และอายุการใช้งาน LED 50,000 ชั่วโมง ลดต้นทุนในการบํารุงรักษา
ให้บริการควบคุมแบบอินทิอุติชั่นเหนือโหมด 2CH / 4CH และความสอดคล้องกับความกระชับกําลังระดับโลก (100V ~ 240V)
เตรียมการเดินทางแล้ว
เหตุ ผล ที่ มัน สําคัญ:
CRI≥95 สําหรับสีที่สดใสและแม่นยํา
ระยะการทํางาน -10 °C ถึง 40 °C สําหรับความหลากหลายภายใน / นอก
การบรรจุ 2PCS/กล่อง ทําให้การขนส่งดีที่สุด
เผาทุกฉากอย่างดีๆ จัดการเดี๋ยวนี้
รายละเอียด
| WOP-STFRESNEL200 | ไฟสโปตเฟรนเนล LED 200W สีขาวสงคราม |
| โวลเตชั่น | AC 100 ~ 240V, 50/60Hz |
| การบริโภคพลังงานสูงสุด | 200W |
| แหล่งไฟ | 200W LED COB 2 สี |
| ระยะขยายอัตโนมัติ | 18-55° |
| เลนส์แสง | เลนส์แสง 175 มม. |
| อุณหภูมิสีที่ปรับได้ | 3200k |
| สี ความร้อนเบี่ยงเบน | ± 5% |
| อัตราการแสดงสี | CRI≥95 |
| เครื่องปรับแสงด้วยมือ | 0-100% |
| ความถี่การออก | 16k/Hz |
| ความถี่ของนาฬิกาสูงสุด | 72m/Hz |
| ระบบควบคุม | ชิปควบคุม STM32 DMX512 RDM |
| โซม | โมเตอร์ซูม |
| มุมมัก | ± 90 ° |
| ป้องกันแสง | สี่ใบ |
| อินเตอร์เฟซการทํางาน | อินเตอร์เฟซจอ LCD |
| วัสดุ | อลูมิเนียม + โปรไฟล์ |
| สถานที่ทํางาน | -10°C ~ 40°C |
การแสดงสินค้า:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()