|
|
| ชื่อแบรนด์: | Wincode Optronics |
| เลขรุ่น: | WOP-Stprofile200 |
| MOQ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, Moneygram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 20,000 ชิ้น / ปี |
![]()
การจัดการความร้อนโดยเงียบสําหรับพื้นที่โรงละครที่ใกล้ชิด
การกําหนดใหม่การทํางานเงียบสงบด้วยศูนย์ความรําคาญเทอร์มัลวิศวกรรม: เครื่องอบอุ่นท่อความร้อน MGCP ของเราคู่กับแฟนที่ควบคุม PWM
< 25dB เสียงเสียง เหมาะสําหรับโรงละครคลาสสิค ที่แม้แต่เสียงกระซิบเงียบ ๆ ก็มีความสําคัญ
การสลับสีระหว่างการพูดเดี่ยวชักเซปียร์ที่ยาวนาน
แสงตําแหน่งอยู่ห่างจากนักแสดง โดยไม่ต้องรบกวนเสียงแฟน
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
ปริมาตรสินค้า
| WOP-STPROFILE200 | ไฟสโปตโปรไฟล์ LED 200W RGBW 4 ใน 1 |
| โลเตจ: | AC 90 ~ 240V, 50/60Hz |
| การบริโภคพลังงานสูงสุด | 200W |
| แหล่งไฟ: | 1 ชิ้น Citizen 200w COB LED |
| มุมแสง: | 19°/26°/36° ไม่จําเป็น ( 14°/50° ปรับแต่ง) |
| เลนส์แสง: | กลุ่มเลนส์ออปติกอลสําหรับกระจกถ่ายภาพพิเศษ (กระจกพิเศษ 6 ชิ้น, ภาพชัดเจนและเรียบร้อย, ไม่มีขอบสีฟ้า) |
| อุณหภูมิสีปรับ: | RGBW 4 ใน 1 |
| ความผิดพลาดของอุณหภูมิสี | ± 5% |
| อัตราการแสดงสี: | CRI 95 Ra |
| เครื่องดิมเมอร์มือ: | 0-100% |
| ความถี่การหมับ: | 8k/Hz |
| ความถี่ของนาฬิกาสูงสุด: | 72m/Hz |
| ระบบควบคุม: | 16 บิทความมืด ชิปควบคุม STM32 DMX512 |
| โหมดช่อง: | 1/3/5Ch |
| การเย็น: | MGCP ระบบปรับอุณหภูมิอัตโนมัติ |
| ลักษณะมุมอ้าง: | ± 90 ° ศูนย์ของแรงโน้มถ่วง ปรับโดยออร์บิตัลบราคเกต |
| การแสดง | จอ LCD |
| ป้องกันแสง: | สี่ใบ ((จําหน่ายตามความต้องการ) |
| น้ําหนักของอุปกรณ์ป้องกันแสง: | 0.5 กิโลกรัม |
| ขนาดของอุปกรณ์: | 680 × 350 × 480 มม. |
| N.W: | 12 กิโลกรัม |
| กว: | 14 กิโลกรัม |
การใช้งาน:
สนุกสนาน: ห้องเต้นรํา, คลับกลางคืน, งานแต่งงาน, งาน, ดีเจ, ดิสโก้, คลับ, เคทีวี, พับ, บาร์, งานเลี้ยงครอบครัว, ห้องเต้นรํา, ละคร,
สตูดิโอและศูนย์บันเทิงอื่นๆ
![]()
ข้อดีของสินค้า:
![]()
![]()
![]()
FAQ:
Q: ผลิตภัณฑ์ของคุณมีใบรับรอง CE & Rohs ไหม?
ตอบ: ครับ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดผ่านการตรวจสอบ CE และ Roh
Q: ประกันคุณคืออะไร?
ตอบ: เราให้การรับประกัน 1 ปี สําหรับสินค้าทั้งหมดของเรา หรือยังให้การรับประกันยาวนานสําหรับบางรายการพิเศษ
Q: คุณรับการสั่งตัวอย่างไหม
ตอบ: ครับ การทดลองการสั่งซื้อจํานวนน้อยก็ยอมรับได้
Q: ฉันสามารถมีราคาที่ดีกว่านี้?
ตอบ: ในฐานะผู้ผลิต เรามีนโยบายราคาที่แตกต่างกัน สําหรับขนาดของคําสั่งที่แตกต่างกัน หากคุณมีความต้องการในปริมาณใหญ่, กรุณาติดต่อเราสําหรับส่วนลด
Q: คุณยอมรับเงื่อนไขการชําระเงินแบบไหน
ตอบ: การชําระเงื่อนไขตัวเลือกที่ให้เลือกสําหรับคุณ เช่น: T / T, Western Union, Paypal, Moneygram.
Q: ผมสามารถรับสินค้าได้นานแค่ไหน? วิธีการส่งอะไรที่ผมสามารถเลือก?
ตอบ: โดยปกติมันจะใช้เวลา 3 ถึง 7 วันที่จะถึงคุณ ในขณะที่คุณสามารถเลือกที่จะส่งโดย UPS, DHL, TNT, EMS ฯลฯ คุณจะได้รับคําแนะนําเกี่ยวกับการส่งจากเรา
ซึ่งบริษัทขนส่งที่มีข้อได้เปรียบในการชําระภาษี และการจัดส่งที่ประสิทธิภาพมากขึ้นในประเทศของคุณ
Q: ผมสามารถติดตามพัสดุของผมได้อย่างไร?
A: จํานวนการติดตามจะถูกส่งไปยังคุณใน 24 ชั่วโมงหลังจากส่งสินค้า, โดยที่คุณสามารถติดตามในเว็บไซต์ด่วนท้องถิ่นของคุณ.
Q: ถ้าเกิดปัญหาใด ๆ เกิดขึ้นกับสินค้า, ผมควรทําอย่างไร?
ตอบ: กรุณาสังเกตว่าผลิตภัณฑ์ทั้งหมดต้องได้รับการทดสอบ 48 ชั่วโมง ก่อนการส่งไปยังลูกค้าของเรา หากมีปัญหาใด ๆ เกิดขึ้นระหว่างการใช้งาน, กรุณาช่วย
เพื่อถ่ายวิดีโอเล็ก ๆ และรูปภาพที่สะท้อนปัญหาอย่างชัดเจน ส่งมาหาเรา, วิศวกรของเราจะแก้ไขปัญหาในเร็ว ๆ นี้,
สูตรแก้ไขที่เหมาะสม หรืออะไหล่สามารถส่งให้คุณฟรี
![]()