|
|
| ชื่อแบรนด์: | Wincode Optronics |
| เลขรุ่น: | WOP-Stfresnel400 |
| MOQ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T / T, L / C, Western Union, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000PCS / เดือน |
![]()
ปลดปล่อยความคิดสร้างสรรค์ ด้วยเครื่องไฟฟรีเนล 400W ที่ใช้ระบบอัตโนมัติ STM32
(3200K/5600K) กําหนดล่วงหน้าการตอบสนองอย่างรวดเร็วสําหรับ strobes และการไล่ล่า
อินเตอร์เฟซ LCD ทําให้การแก้ไขง่ายในการตั้งค่าที่ซับซ้อนสร้างจากอะลูมิเนียมระดับการบิน มันทน
การท่องเที่ยวอย่างเข้มข้น ขณะที่ส่ง CRI 95+ ให้กับผิวหนังที่แม่นยําและกําหนดรายละเอียด
รายละเอียด
| WOP-STFRESNEL400 | ไฟสโปตเฟรนเนล 400W LED สีเดียว |
| โลเตจ: | AC 100 ~ 240V, 50/60Hz |
| พลัง | 400W |
| แหล่งไฟ: | 400W COB LED |
| โมเตอร์ซูม: | 18-55° |
| เลนออปติก | กว้าง 175 มม |
| อุณหภูมิสี | 3700K & 5600k ((TCT อื่นๆ เป็นตัวเลือก) |
| ความผิดพลาดของอุณหภูมิสี | ± 5% |
| อัตราการแสดงสี: | CRI≥97 |
| การลดความมืด | 0-100% |
| ความถี่การออก: | 16k/Hz |
| ความถี่ของนาฬิกาสูงสุด: | 72m/Hz |
| ระบบควบคุม: | RDM ชิปควบคุม STM32 DMX512 |
| โซม: | อัตโนมัติซูม |
| มุมมัก | ± 90 ° |
| ประตูโรงงาน | 4 ชิ้น ประตูโรง |
| อินเตอร์เฟซการทํางาน: | อินเตอร์เฟซจอ LCD |
| วัสดุ | อลูมิเนียม + โปรไฟล์ |
| ระดับการป้องกัน: | IP23 |
การแสดงสินค้า:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
กรณีโครงการ:
![]()
![]()
![]()
การใช้งานสินค้า:
![]()
กรณีโครงการ:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()