| ชื่อแบรนด์: | Wincode Optronics |
| MOQ: | 2 |
| ราคา: | US$545-555 |
| อุณหภูมิสี | 2700K-12000K |
| ประสิทธิภาพแสง | 90 lm/W |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 92 |
| ความดันทางเข้า | AC90-240V 50-60Hz |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 19°/26°/36°/50° (ไม่จําเป็น) |
| โปรต็อกอลควบคุม | RDM / DMX |
| การจัดอันดับ IP | IP20 |
| วัสดุ | ร่างอัลลูมิเนียมแบบท่อ |
| น้ําหนัก | 16 กิโลกรัม |
| พลังงาน LED | 300W / 350W |
| ผันคอร์ฟ | 4 ประเภท |
| ความถี่ของสตรอบ | 1-25 ครั้ง/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 40°C |
| ขนาดบรรจุ | 72×33×31.5 ซม (1pc/กล่อง) |