| ชื่อแบรนด์: | Wincode Optronics |
| เลขรุ่น: | WOP-LM1005 |
| MOQ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T / T, L / C, Western Union, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000PCS / เดือน |
โชว์แสง 90W ล้าง LED ไฟหัวเคลื่อนที่ จุด Gobo KTV DJ Bar Night Club
![]()
รายละเอียดเร็ว:
-แหล่งไฟ: 1pcs 90W ผลิตสูง LED ขาว
- วงล้อสี: 7 สี + เปิดด้วย สีแยกและผลสายรุ้ง
- Gobo Wheel ((fixed): 8 gobos + เปิด, ผล Rainbow+Gobo shakes
-โกโบล้อ ((หมุน): 8 โกโบ + เปิด, ผลรุ้ง + โกโบชัก
-พริซม่า: พริซม่า 3 ด้านหมุน
- ช่อง: 16 CHs
คําอธิบาย:
เปรียบเทียบกับไฟหน้าเคลื่อนไหวแบบ comman, WOP-LM1005 ประหยัดพลังงานและมีประสิทธิภาพมากขึ้นด้วย LED.
ขณะที่ร่างกายของมันเล็กกว่าที่จะนําไปและติดตั้ง
ผลกระทบ,เล่นบทบาทสําคัญในระยะ
รายละเอียด
| WOP-LM1005 | 90W LED ขับเคลื่อนหัวจุดแสง |
| พลังงานไฟฟ้า: | AC110V-250V |
| ความถี่: | 50-60Hz |
| การบริโภคพลังงาน | 150W |
| มุมแสง: | 15°-18° |
| การเคลื่อนไหว Pan: | 540 องศา ปรับ 8 บิต/16 บิต การแก้ไขอิเล็กทรอนิกส์ |
| การเคลื่อนไหวที่คลุม: | 270 องศา ปรับ 8 บิต / 16 บิต การแก้ไขอิเล็กทรอนิกส์ |
| ความละเอียด Pan/Tilt: | 8-16 บิต |
| อิเล็กทรอนิกส์ซูม: | 15°,18° |
| หมองปิด: | 0-10Hz |
| การปรับจุดมุ่ง: | ความคมเส้นไฟฟ้า 15°,18° |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -10 °C-45 °Cสูงสุด |
| เน้น: |
การมุ่งเน้นด้วยเครื่องยนต์ |
| เครื่องดับแสง: | 0-100% การดับเส้นทางกล |
| สตรอบ: | 0-20 ครั้ง/วินาที |
| ระบบควบคุม: | DMX, Master/slave, เสียงทํางาน, เอง |
| เมนูการทํางาน: | หน้าจอ LCD |
| ขนาดบรรจุ: |
490*370*375 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก: | N.W: 12kg G.W: 15kg |
บริการหลังการขาย:
ถ้าเกิดมีปัญหาอะไรกับสินค้า อย่างแรก คุณต้องส่งรูปหรือวิดีโอมาให้เรา
งั้นเราก็มาดูว่ามีปัญหาอะไรกับสินค้า เราก็จะพยายามให้ความช่วยเหลือ
ในส่วนของปัญหาใหญ่ ที่ส่วนที่แตก ที่สามารถรักษาภายในขอบเขตของ
การรับประกัน, เราจะให้คุณเปลี่ยนฟรีภายใน 12 เดือน.
ข้อดีทางการแข่งขัน
การแสดงสินค้า:
![]()
![]()
การใช้งาน:
งานแต่ง งานจัดงาน ดีเจ ดิสโก้ คลับ เคทีวี พับ บาร์ งานเลี้ยงครอบครัว ห้องเต้นละคร สตูดิโอ และศูนย์บันเทิงอื่นๆ
![]()
![]()
![]()
![]()