| ชื่อแบรนด์: | Wincode Optronics |
| เลขรุ่น: | WOP-LM5001 |
| MOQ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T / T, L / C, Western Union, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000PCS / เดือน |
12 * 10W LED สายฟุตบอลที่ฉลาด หัวเคลื่อนที่สําหรับงานปาร์ตี้คลับดิสโก้
![]()
รายละเอียดเร็ว:
-แหล่งแสง: 12 * 10W LED
- ผลการจดภาพของพิกเซล: การควบคุมแต่ละแหล่ง LED ในรูปแบบสีเต็มขยาย (RGBW)
-ไร้สาย / อาร์ทเน็ต: แอนเทนน่าไร้สาย / อาร์ทเน็ต
- ระบบควบคุม: DMX, Master/slave, เสียงทํางาน, เอง
-แต่ละ LED สามารถควบคุมเป็นส่วนตัวด้วย DMX
รายละเอียด
| รุ่น: | WOP-LM5001 |
| โลเตจ: | AC 100 ~ 240V, 50/60Hz |
| การบริโภคพลังงานสูงสุด | 300W |
| แหล่งไฟ: | 12x10W Tianxin Quad LED แต่ละ LED มีการควบคุม DMX แต่ละตัว |
| มุมแสง: | 3-5° |
| การเคลื่อนไหว Pan: | ขนาดสูงสุด 540° |
| การเคลื่อนไหวที่คลุม: | ขนาดสูงสุด 270 องศา |
| มอเตอร์: | มอเตอร์ 3 ขั้นตอน |
| Pan/Tilt: | การแก้ไขอัตโนมัติ |
| สตรอบ: | 0-13 ครั้ง/วินาที |
| โหมดช่อง: | 9/18/21/50Ch |
| การแสดง | จอ LED |
| ขนาดของอุปกรณ์: | 340x280x420 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักสะสม: | 9.5KG |
| ขนาดกล่อง: | 430x330x480 มิลลิเมตร 1 ชิ้น/ตัน |
| น้ําหนักรวม: | 12 กิโลกรัม |
บริการหลังการขาย:
ถ้าเกิดมีปัญหาอะไรกับสินค้า อย่างแรก คุณต้องส่งรูปหรือวิดีโอมาให้เรา
งั้นเราก็มาดูว่ามีปัญหาอะไรกับสินค้า เราก็จะพยายามให้ความช่วยเหลือ
ในส่วนของปัญหาใหญ่ ที่ส่วนที่แตก ที่สามารถรักษาภายในขอบเขตของ
การรับประกัน, เราจะให้คุณเปลี่ยนฟรีภายใน 12 เดือน.
ข้อดีของเรา:
การแสดงสินค้า:
![]()
![]()
การใช้งาน:
งานแต่ง งานพิธี ดีเจ ดิสโก้ คลับ เคทีวี พับ บาร์ งานเลี้ยงครอบครัว ห้องเต้นรํา โรงละคร สตูดิโอ
ห้องประชุม, งานต่างๆ, สถานีโทรทัศน์ และศูนย์บันเทิงอื่นๆ
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()