| ชื่อแบรนด์: | Wincode Optronics |
| เลขรุ่น: | WOP-LCT14403 |
| MOQ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T / T, L / C, Western Union, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000PCS / เดือน |
อุปกรณ์ไฟฟ้าภายนอก IP65 DMX ไฟ LED สถาปัตยกรรมสําหรับสร้างสะพานถนน
สเปค:
| โลเตจ: | AC90-240V,50/60HZ |
| พลังงาน | 180w |
| แหล่งแสง: | 144PCS RGBW LED ความสว่างสูงสุด |
| สี: | RGBW |
| อายุการใช้งาน: | กว่า 100 000 ชั่วโมง |
| การด dimming: | 0-100% สามารถปรับได้ |
| สตรอบ | 1-20 ครั้ง/วินาที |
| กันน้ํา | IP65 |
| มุมของรังสี | 15/25/35/45° (เลือกได้) |
| ช่อง: | 3 /7 ch |
| ระบบควบคุม: | สัญญาณ DMX 512 มาตรฐาน อินเตอร์เฟซ 3 หลัก |
| บอร์ดจอ: | จอดิจิตอลหรือจอ LCD |
| ขนาดของบรรจุ | 73*32*51cm /pcs (กรอบเครื่องบิน) |
| น้ําหนัก: | น้ําหนักสะสม:17kg |
![]()
รับสมัคร:
อุปกรณ์นี้ใช้สําหรับการส่องแสงในครัวเรือน, สถานที่ธุรกิจ, สนุกสนาน, วิศวกรรมเทศบาล
การออกแบบไฟฟ้าเมือง โรงงาน เหมือง การตกแต่งวิศวกรรม ฯลฯ
โครงการสําหรับอาคาร
![]()
![]()