|
|
| ชื่อแบรนด์: | Wincode Optronics |
| เลขรุ่น: | WOP-Stprofile200 |
| MOQ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T / T, L / C, Western Union, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000PCS / เดือน |
200W+200W CW WW สีสองแบบ โปรไฟลเอลลิปไซด์ LED Studio Light สูง สูง CRI การติดตั้งง่าย
คําอธิบาย:
WOP-STPROFILE200 200W LED โปรไฟล์ระดับเอลลิปโซอิดลิต มี 2 ชิ้นสูง 200W
ความสว่าง COB LED สีขาวเย็นและสีขาวอบอุ่นแต่ละสี
optional; use constant current power supply. LED driver ปรับปรับปรับปรับปรับปรับปรับปรับปรับปรับปรับปรับปรับปรับปรับปรับปรับปรับปรับ
Cortexl. 4 ช่อง DMX พร้อม 16 บิต PWM Dimming, HDTV Video Flicker Free, อลูมิเนียม die-casting
WOP-STPROFILE200 มีลักษณะเรียบเรียงในรูปแบบแฟชั่น การติดตั้งง่าย เหมาะสําหรับ
สถานีโทรทัศน์ โรงละคร สตูดิโอ
รายละเอียด
| พลังงาน | AC90V-120V/200V-250V,50Hz/60Hz |
| แหล่งแสง | 200W COB LED |
| พลังงานสูงสุด | 200W |
| เลนส์แสง | วงจรเลนส์ออปติกส์สําหรับการถ่ายภาพ พร้อมกระจกพิเศษ 6 ชิ้น |
| อุณหภูมิสี | ปรับ 3200K, 5600K |
| ความผิดพลาดของอุณหภูมิสี | ± 5% |
| ชีวิต | 50000 ชั่วโมง |
| เครื่องปรับแสงด้วยมือ | 0% 100% |
| มุมปรับรังสี | 19°,26°,36° |
| ระบบควบคุม | 16 บิทความมืด ชิปควบคุม STM32 DMX512 |
| การเชื่อมต่อพลังงาน | สวิตเซอร์แลนด์ Neutrik Power Con |
| ความถี่ของนาฬิกาสูงสุด | 72m/Hz |
| ความถี่ในการหมับ | 8k/Hz |
| ช่องทาง | 4CH |
การแสดงสินค้า:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
การใช้งาน:
![]()
![]()
![]()
กรณีโครงการ:
![]()
![]()