| ชื่อแบรนด์: | Wincode Optronics |
| เลขรุ่น: | WOP-Beam230 |
| MOQ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T / T, L / C, Western Union, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000PCS / เดือน |
พร้อมหน้าจอสัมผัส Flight Case 230W 7R Sharpy Beam 230W หัวเคลื่อนที่ ไฟดํา
![]()
การบรรจุรวมถึง:
1. สายไฟฟ้า
2. สายสัญญาณ DMX
3. เครื่องกั้น
4สายความปลอดภัย
รายละเอียด:
| พลังงานไฟฟ้า: | AC110V-250V |
| ความถี่: | 50-60Hz |
| การบริโภคพลังงาน | 300W |
| แหล่งแสง: | 7R / OSRAM 7R (อุณหภูมิสี 8000K,2000 ชั่วโมง) |
| การเคลื่อนไหว Pan: | 540 °, 8 บิต / 16 บิต ปรับ, การแก้ไขอิเล็กทรอนิกส์ |
| การเคลื่อนไหวที่คลุม: | 270° ปรับ 8 บิต/16 บิต การแก้ไขอิเล็กทรอนิกส์ |
| สตรอบ: | การดับแผ่นสองแผ่น, แฟลช 1-13/s, ความเร็วสามารถควบคุมได้ |
| กลุ่มเลนส์แสง: | กลุ่มเลนส์ 3 ตัว โซม 0°-39° |
| เครื่องดับแสง: | 0 ~ 100% การหมับระยะเต็ม |
| เน้น: | อิเล็กทรอนิกส์ โฟกัส |
| โฟกกี้: | 0%-100% หมอกเส้น |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 °C-45 °Cสูงสุด |
| ช่องควบคุม: | 16/20 chs |
| ระบบควบคุม: | DMX512 ผู้นํา/ทาส เสียงทํางาน อัตโนมัติ |
| การเย็น: | แฟนเสียงต่ํา |
| เมนูการทํางาน: | หน้าจอ LCD / หน้าจอสัมผัส |
| ขนาดบรรจุ: | 535*400*410 มิลลิเมตร |
| N.W: | 16 กก. |
| กว: | 17.5 กิโลกรัม |
คําอธิบาย:
WOP-Beam230 คือ Sharpy Beam ซีรีส์เคลื่อนที่หัวแสงที่ equipupped กับหนึ่ง 230W 7R
โคมไฟออก, 1 วงล้อสีที่มี 14 สี, 1 วงล้อ gobos กับ 17 + เปิด gobos,1
พริซมที่มี 16 ด้านเป็นตัวเลือก) เพื่อผลิตรังสีแบบเลเซอร์ที่คบขนานอย่างสมบูรณ์แบบ
รูปแบบสวยงามด้วยพริสม
ผลิตภัณฑ์
![]()
![]()
การใช้งาน:
งานแต่ง งานพิธี ดีเจ ดิสโก้ คลับ เคทีวี พับ บาร์ พาร์ตี้ครอบครัว ห้องเต้นละคร สตูดิโอ และ
ศูนย์บันเทิงอื่นๆ
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()