| ชื่อแบรนด์: | Wincode Optronics |
| เลขรุ่น: | WOP-M330 |
| MOQ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T / T, L / C, Western Union, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000PCS / เดือน |
15R 330W Beam Spot Wash 3 ใน 1 ไฟหัวเคลื่อนที่พร้อมซูมสําหรับงานคอนเสิร์ตใหญ่
![]()
รายละเอียดเร็ว:
-แหล่งแสง: MSD 330W 15R
-การป้องกันความร้อน: เทอร์โมสแตมการป้องกันความร้อน 85 °C
-การเคลื่อนไหว: 540 องศา, 8bit/16bit ปรับ, การแก้ไขอิเล็กทรอนิกส์
-การเคลื่อนไหวโน้ม: 270 องศา, 8bit/16bit ปรับ, การแก้ไขอิเล็กทรอนิกส์
- สตรอบ: ปรับความมืดสองแผ่น, แฟลช 1-13/s, ความเร็วควบคุม
-ระบบเย็น: พัดลมเสียงต่ํา
-กลุ่มเลนส์ออปติกัล:กลุ่มเลนส์สาม
คําอธิบาย:
ในฐานะไฟหน้าเคลื่อนที่คลาสสิกกับหลอดไฟ MSD ที่ดั้งเดิม WOP-M330
พลังงาน 330W และความสว่างที่น่าประทับใจ
เทคโนโลยีการป้องกันความร้อนที่โดดเด่น ในขณะเดียวกันคุณได้รับความปลอดภัย
![]()
รายละเอียด
| รุ่น: | WOP-M330 |
| พลังงานไฟฟ้า: | AC110V-250V |
| ความถี่: | 50-60Hz |
| การบริโภคพลังงาน | 450W |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 °C-45 °Cสูงสุด |
| ระบบควบคุม: | DMX512 ผู้นํา/ทาส |
| สตรอบ: | การดับแผ่นสองแผ่น, แฟลช 1-13/s, ความเร็วสามารถควบคุมได้ |
| วงล้อสี: | 14 สี + เปิดด้วยการหมุนสองทางและผลกระทบรุ้ง |
| โกโบสติก | 17 โกโบ+ เปิด |
| การหมุน Gobo: | 11 โกโบ |
| วงล้อผล: | 12+36 ช่อง + พริซมหมุน 3 ช่อง + หนาว |
| มุมของรังสี | 0-2.3° |
| เครื่องดับแสง: | 0 ~ 100% การหมับระยะเต็ม |
| เน้น: | อิเล็กทรอนิกส์ โฟกัส |
| โซม: | การปรับความใกล้ชิด 2 แก้ว |
| หนาวแข็ง | 0%-100% หมอกเส้น |
| เมนูการทํางาน: | หน้าจอ LCD |
| ขนาดบรรจุ: | 560*470*610 มิลลิเมตร |
| N.W: | 21.5 กิโลกรัม |
| กว: | 23 กิโลกรัม |
บริการหลังการขาย:
ถ้าเกิดมีปัญหาอะไรกับสินค้า อย่างแรก คุณต้องส่งรูปหรือวิดีโอมาให้เรา
งั้นเราก็มาดูว่ามีปัญหาอะไรกับสินค้า เราก็จะพยายามให้ความช่วยเหลือ
ในส่วนของปัญหาใหญ่ ที่ส่วนที่แตก ที่สามารถบํารุงรักษาภายในวงกว้างของการรับประกัน
เราจะนําเสนอให้คุณแทนโดยฟรี ภายใน 12 เดือน
ข้อดีทางการแข่งขัน
การแสดงสินค้า:
![]()
![]()
การใช้งาน:
ที่ไหนมีโอกาสแบบนี้ งานแต่ง งานงานดีเจ ดิสโก้ คลับ เคทีวี พับ บาร์ พาร์ตี้ครอบครัว
ห้องเต้นรํา ห้องละคร ห้องสตูดิโอ และศูนย์บันเทิงอื่นๆ ที่ต้องการไฟของเรา
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()