| ชื่อแบรนด์: | Wincode Optronics |
| เลขรุ่น: | WOP-Beam200 |
| MOQ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T / T, L / C, Western Union, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000PCS / เดือน |
เสียงเสียงต่ํา 200W แฟกัสเบย์เคลื่อนหัวแสงสําหรับ Disco Bar Stage Show Performance
สรุป:
-แหล่งแสง: 200W 5R (8000K อุณหภูมิสี,2000 ชั่วโมง)
-พริสม้าหมุน: พริสม้า 8 ด้านหมุนตามทิศทางนาฬิกาและตรงข้ามทิศทางนาฬิกา
-วงล้อสี: 14 สีที่มีการหมุนสองทางและผลกระทบรุ้ง
-Gobo Wheel:17 gobos เปิด, กับ gobos สั่นและการทํางานตําแหน่งที่สุ่ม
-เลนส์ออปติกัล:กลุ่มเลนส์สามเลนส์ โซม 0°-39°
-ลูเมน:20 เมตร,5000 ลูคซ์
-ป้องกันความร้อน:เทอร์โมสแตม 85 °C มากกว่าเทอร์โมสแตม
ประสิทธิภาพ:
WOP-Beam200 ผลิตคู่ขนานอย่างสมบูรณ์แบบ, แสงคล้ายเลเซอร์ด้วยไม่น่าเชื่อความแรงออก 49,760 lx
20 เมตร WOP-Beam200และยังเป็นจุดเริ่มต้นสําหรับความบริสุทธิ์ของรังสีของมันซึ่งคือรุนแรงกําหนดและฟรี
ของแสงสว่างใด ๆ หรือมีสีเปลี่ยนรอบขอบสีและ17 โกบอส
การเปลี่ยนแปลงรูปแบบของรังและสร้างการจัดทัพของวิเศษกลางอากาศผล
รายละเอียด:
| รุ่น: | WOP-Beam200 |
| พลังงานไฟฟ้า: | AC110V-250V |
| ความถี่: | 50-60Hz |
| การบริโภคพลังงาน | 300W |
| การเคลื่อนไหว Pan: | 540 °, 8 บิต / 16 บิต ปรับ, การแก้ไขอิเล็กทรอนิกส์ |
| การเคลื่อนไหวที่คลุม: | 270° ปรับ 8 บิต/16 บิต การแก้ไขอิเล็กทรอนิกส์ |
| สตรอบ: | การดับแผ่นสองแผ่น, แฟลช 1-13/s, ความเร็วสามารถควบคุมได้ |
| เครื่องดับแสง: | 0 ~ 100% การหมับระยะเต็ม |
| เน้น: | อิเล็กทรอนิกส์ โฟกัส |
| โฟกกี้: | 0%-100% หมอกเส้น |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 °C-45 °Cสูงสุด |
| ช่องควบคุม: | 16/20 chs |
| ระบบควบคุม: | DMX512 ผู้นํา/ทาส เสียงทํางาน อัตโนมัติ |
| การเย็น: | แฟนเสียงต่ํา |
| เมนูการทํางาน: | หน้าจอ LCD / หน้าจอสัมผัส |
| ขนาดบรรจุ: | 535*400*410 มิลลิเมตร |
| N.W: | 16 กก. |
| กว: | 17.5 กิโลกรัม |
การใช้งาน:
เป็นที่นิยมในเวที,บาร์,คลับ,กิจกรรม,ปาร์ตี้,โชว์,พิธี เป็นต้น